Рет қаралды 203,407
ตามติดชีวิตนักเรียนอังกฤษกับน้องเกรสที่ KAPLAN LONDON ไปดูกันว่าวันๆนักเรียนที่มาเรียนภาษาเค้าใช้เงินกันวันละเท่าไหร่ ถ้าเปรียบเทียบเป็นราคากาแฟ จะซื้อกาแฟได้กี่แก้วกันนะ?
DISCLAMER :: เงินทองเป็นของของท่าน อยากใช้ไปกับสิ่งไหนสามารถทำได้อย่างเต็มที่ ทางทีมงานเพียงต้องการเปรียบเทียบให้เห็นภาพของจำนวนเงินที่ถูกใช้จ่ายในหนึ่งวันโดยชัดเจนเท่านั้น โปรดใช้จักรยานในการรับชมค่ะ รักก
▼ กดดูช่องทางติดตามและของที่ใช้ในคลิปด้านล่าง ▼
Facebook #สตีเฟ่นโอปป้า:
/ sacrosspeachii
Facebook ภาษาอังกฤษ/เรียนต่ออังกฤษ :
/ gouni.th
TWITCH: / impeachii
IG: / iampeachii
TWITTER: / impeachii
---------------------------------------------
♦ CAMERA: GOPRO 9
♦ EDITING PROGRAM: Final Cut / Premiere Pro