Maku pippi asalu ivvaru .malli 20rs per kg. Charge chestaru
@Suresh143-t1k4 күн бұрын
God bless your family💒💒💒💒💒💒💒💒💒💒💒💒💒💒💒💒💒💒💒💒 🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏
@UpenderGunde-ez1so5 күн бұрын
మేము వేరుశనగ పంట ప్రతి సం..పండిస్తం అమ్ముతం
@nagailluru35696 күн бұрын
good msg
@pavanarpavanappu638 күн бұрын
Address cheppandi
@jsalla21 күн бұрын
Good info
@chandrashekar688021 күн бұрын
కీళ్ళకు 20 30 రూపాయలు తీసుకుంటున్నాను 12 రూపాయలు చెపుతున్నావు
@sandeepmullangi441325 күн бұрын
Hyderabad bhel degara kg ki 25 rupees and cake ivvaru manaku. Cake ivvali ante vere rate untadi anta..ikada 320 per litre ki takuva raadu manam saruku tiskovgi veinchina or valla degara konna
@kiranpatel707028 күн бұрын
Super video ❤
@شاميرشمندر29 күн бұрын
నేను గాన గల పని చేశాను మా ఓనర్ 20, కేజీ పిప్పి వస్తే 3 మూడు కిలోలు వాళ్లకు మాట్లాడుతోంది మూడు కేజీలు దొంగతనం చేస్తాడు
అన్నా పల్లీలు ఏండా పెట్టాలా కొన్నవి కొనట్టు వెచ్చేవచ్చా. అన్నా నేను ఆటో మీద జనరటర్ కొన్ని చిన్న ఆయిల్ మిషిన్ తిచుకుని సిటీ లో లైవ్ అడి ఆయిల్ ఆముదమ్ము అనుకుంటున్నాను బాగుంట్టుందా బాగోద plz రిప్లై అన్నా నీ ఆలోచన చెప్పు అన్నా.
@focusonyourfuture1257Ай бұрын
Bro Meru 5000 + 600 =5,600 Meru 6200 antunaru
@srinivasyadav8089Ай бұрын
WOW 👌 👏 😍
@kirangudepu9999Ай бұрын
Naku machine kavlli bro koncham help chastara
@chandrashekar6880Ай бұрын
అన్నా ఒక కిలో 130 రూపాయలు₹100 కాదు
@kondareddymondeddu3958Ай бұрын
Pallila mission cost emta bro
@voiceofacommonman9973Ай бұрын
🙏🙏🙏
@bhimashankaramyeddanapudi6518Ай бұрын
పల్లి qualify లేకపోతే...oil output తగ్గుతుంది, అయినా ok for good health
@hhh5000-f3cАй бұрын
Bag round lo a sound enti tammudu?
@yunus-YAАй бұрын
Content bagundi. 😂😂 Oka sari. Video lo gamaninchandi mee ginjalu adinchadi. * Mee Gunjal*work chala use chesarui think it will become a meme 😂😂😂. Just a for joke don't take joke. Don't take it seriously
@vijayalaxmir9202Ай бұрын
Tq.sir your appsolutly correct 😊😊🎉🎉
@jyothikumari933Ай бұрын
Manam kuda tinochu adi
@celinechaneldiorlouisevittonАй бұрын
Nice 👍🏻 video.very informative.. thank you 🙏🏻
@adigerlaprasad5348Ай бұрын
👌👌👌💐🙏🌹
@ravikumarkandukuri7478Ай бұрын
ఇతను చెప్పేది పూర్తి అబద్ధం. మరియు ఇతనికైతే అహగాహన లేదు.
@ravikumarkandukuri7478Ай бұрын
సోదరా సన్ ప్లవర్ ఆయిల్ ముడి నూనె వంట నూనె ల పరిదిలోకి రాదు, ముడి నూనె ను రసాయనిక ప్రాసెస్ తర్వాత నే వంట నూనె గా ఏర్పడుతుంది.
@ravikumarkandukuri7478Ай бұрын
విజయ పల్లి ఆయిల్ ధర 160 గా వుంది . ఇది రాష్ట్ర ప్రభుత్వం నిర్వహించే సంస్థ. మరి ప్రబుత్వం కల్తీ చేస్తున్నట్లే గదా మీ ప్రకారం.
@Srinivasbatchu-b2fАй бұрын
5600+600 or 5000+600 which is correct
@narasimhareddy6461Ай бұрын
గురువు 50*100=5000 +600 అడించనికే మొత్తం=5600/- మీరూ 6200/- అన్నారు ఎందుకు
@VaralakshmiVegu10Ай бұрын
Telagapindi antaru bro
@dakshirajumallikarjuna4723Ай бұрын
Thank you bro great information
@sunithagopal9351Ай бұрын
hi naku chinna dout 5600 elavachindi
@RamanapasupuletivlogsАй бұрын
@@sunithagopal9351 comments lo pinn chesa chudandi madam
@bharathiveluru2243Ай бұрын
Maa vurilo pindi ni 70 rs ki thisukuntaaru
@veeranagammaboggula1471Ай бұрын
196 per kg , wrong calculation brother pls check @ 10:07
@SuryakalaNaidukotaАй бұрын
విజయ నూనెలో గవర్నమెంట్ వాళ్లవి ఎందుకు అంటే గవర్నమెంట్ వాళ్ళు బల్కుగా పండించే వాళ్ల నుంచి డైరెక్ట్ గా తీసుకుంటారు కాబట్టి వాళ్లకి ఇంకా తక్కువ రేటుకే పల్లీలు అనేవి దొరుకుతాయి గవర్నమెంట్ రేటు ప్రకారం 150 రూపాయలు ఉంది అంటే అది ఒరిజినలే